เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศูนย์อำนวยการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดจังหวัดลพบุรี (ศอ.ปส.จ.ลบ.) คณะทำงานอำนวยการศูนย์ฟื้นฟูสภาพทางสังคมในจังหวัดลพบุรี ครั้งที่ 1/2567 ประจำเดือนมกราคม 2567
วันอังคารที่ 30 มกราคม 2567 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ ว่าที่ร้อยเอกพงศกร พันแสน นักวิชาการศึกษาชำนาญการ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศูนย์อำนวยการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดจังหวัดลพบุรี (ศอ.ปส.จ.ลบ.) คณะทำงานอำนวยการศูนย์ฟื้นฟูสภาพทางสังคมในจังหวัดลพบุรี ครั้งที่ 1/2567 ประจำเดือนมกราคม 2567 โดยมี นายวชิระ เกตุพันธุ์ รอง ผวจ.ลพบุรี เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมทานตะวัน ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/02/423160342_398298226034627_1235373476460410020_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/02/423312166_398298499367933_6959090872215367953_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/02/424578599_398298216034628_947310762579906524_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/02/424581787_398298209367962_3720808915727375116_n-768x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/02/424655005_398298486034601_4929806783761862182_n-1024x768.jpg)