โครงการบรรยาย/ชี้แจงเกี่ยวกับการเสริมสร้างสมรรถนะด้านการจัดซื้อตัดจ้างและะการบริหารพัสดุภาครัฐ สำหรับเจ้าหน้าที่พัสดุของส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่พัสดุขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นที่เบิกจ่ายผ่านระบบ GFMIS ในจังหวัดลพบุรี
วันพุธที่ 31 มกราคม 2567 นายศุภศิษฎ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้นายอภิวัฒน์ ควรหัตถ์ นักวิชาการพัสดุปฏิบัติการ เเละนางสาวจุฑาทิพย์ สารี นักวิชาการพัสดุ เข้าร่วมโครงการบรรยาย/ชี้แจงเกี่ยวกับการเสริมสร้างสมรรถนะด้านการจัดซื้อตัดจ้างและะการบริหารพัสดุภาครัฐ สำหรับเจ้าหน้าที่พัสดุของส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่พัสดุขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นที่เบิกจ่ายผ่านระบบ GFMIS ในจังหวัดลพบุรี วันที่ 31 มกราคม 2567 โดยมีนางแก้วใจ คดีธรรม คลังจังหวัดลพบุรีเป็นประธาน ณ โรงแรมลพบุรีอินน์ รีสอร์ท อำเภอเมือง จังหวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/02/423134038_398229969374786_6412293909132736928_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/02/423162324_398230106041439_593987857355130932_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/02/423312447_398229972708119_2866835232069191755_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/02/424577248_398230086041441_6533097467382668580_n-1024x768.jpg)