การประชุมเชิงปฏิบัติการและสร้างความรู้ความเข้าใจการเข้าใช้งานระบบสารสนเทศด้านคุณภาพมัธยมศึกษาของสำนักบริหารการมัธยมศึกษา (SESA)
วันศุกร์ที่ 7 มิถุนายน 2567 เวลา 10.00 น. นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ นางสาวพรรณราย เพิ่มพูล ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ เข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการและสร้างความรู้ความเข้าใจการเข้าใช้งานระบบสารสนเทศด้านคุณภาพมัธยมศึกษาของสำนักบริหารการมัธยมศึกษา (SESA) เพื่อดำเนินการกลั่นกรองความโดดเด่นของสถานศึกษา เพื่อรับเครื่องหมาย “คุณภาพพิเศษแห่ง สพฐ. (OBEC Special)” พร้อมด้วย
ผู้แทนเครือข่ายส่งเสริมประสิทธิภาพการจัดการศึกษามัธยมศึกษา จังหวัดลพบุรี ผ่านระบบออนไลน์โปรแกรม ZOOM Meeting
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/06/ภาพนิ่ง2-1-1024x819.png)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__15425669.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__15425670-edited.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__15425672-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__15425675-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__15425671-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__15425673-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__15425674-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__15425636-1024x576.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/06/Screenshot-2024-06-07-102708-1024x576.png)