ผลงานวิธีปฏิบัติหรือแนวทางการบริหารจัดการศึกษาของสถานศึกษาที่น้อมนำพระบรมราโชบายด้านการศึกษาในหลวงรัชกาลที่ 10 สู่การปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practice)
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ขอแสดงความยินดี
กับสถานศึกษาที่ผ่านการคัดเลือกผลงานวิธีปฏิบัติหรือแนวทางการบริหารจัดการศึกษาของสถานศึกษาที่น้อมนำพระบรมราโชบายด้านการศึกษาในหลวงรัชกาลที่ 10 สู่การปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practice) ภายใต้โครงการสร้างและส่งเสริมความเป็นพลเมืองดีตามรอยพระยุคลบาทด้านการศึกษาสู่การปฏิบัติ ของสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดลพบุรี
รางวัลชนะเลิศ (ระดับดีเยี่ยม) ได้แก่ โรงเรียนพิบูลวิทยาลัย
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1 (ระดับดีเยี่ยม) ได้แก่ โรงเรียนยางรากวิทยา
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/07/360101939_293978103133307_1960605921113854108_n-724x1024.jpg)