การประชุมชี้แจงคณะกรรมการดำเนินการจัดการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET) ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ปีการศึกษา 2566 ระดับศูนย์สอบ
วันพฤหัสบดีที่ 8 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 13.00 น. นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เป็นประธานเปิดการประชุมชี้แจงคณะกรรมการ ดำเนินการจัดการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET) ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ปีการศึกษา 2566 โดยมีนางสาวสุนทรี จันทร์สำราญ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ชี้แจงการบริหารจัดการสอบ ให้แก่คณะกรรมการฯ ระดับศูนย์สอบ เพื่อเตรียมความพร้อมและบริหารการจัดสอบให้เป็นไปด้วยความเรียบร้อย ก่อนการดำเนินการจัดสอบ ในวันอาทิตย์ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2567 ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_5636-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_5670-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_5654-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_5671-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_5673-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_5675-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_5688-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_5699-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_5701-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_5704-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_5707-1024x683.jpg)