การประชุมเชิงปฏิบัติการ ภายใต้โครงการพัฒนาศักยภาพแกนนำ อย.น้อย ปีงบประมาณ พ.ศ.2567
วันอังคารที่ 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 นายศุภศิษฎ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้นายภัทรพงศ์ บุญธรรม นักวิชาการศึกษา เข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการ ภายใต้โครงการพัฒนาศักยภาพแกนนำ อย.น้อย ปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ณ ห้องประชุมชั้น 5 อาคาร 2 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/426156514_403163318881451_7351276214254047186_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/426131740_403163485548101_6869902226409009447_n-1024x769.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/425557123_403163295548120_664171695701691179_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/425855505_403163395548110_5403008639773942978_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/425532808_403163515548098_18466244594069149_n-1024x769.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/427510991_403163405548109_7118731613590937607_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/426135895_403163328881450_6102691450510027615_n-1024x529.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/425514879_403163475548102_7246357806083280205_n-1024x570.jpg)