การอบรม โครงการเพิ่มประสิทธิภาพการปฏิบัติงานในระบบบำเหน็จบำนาญและสวัสดิการรักษาพยาบาล (Digital Pension) ของกรมบัญชีกลาง สำหรับส่วนราชการ รุ่นที่ 3
วันที่ 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้นางสาวเพ็ญพิชา มีใจเจือ นักวิชาการเงินและบัญชีปฏิบัติการ นายอภิวัฒน์ ควรหัตถ์ นักวิชาการพัสดุปฏิบัติการ และนางสาวสิราวรรณ โพธิ์เหมือน นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ เข้ารับการอบรม โครงการเพิ่มประสิทธิภาพการปฏิบัติงานในระบบบำเหน็จบำนาญและสวัสดิการรักษาพยาบาล (Digital Pension) ของกรมบัญชีกลาง สำหรับส่วนราชการ รุ่นที่ 3 โดยผ่านระบบออนไลน์ โปรแกรม Microsoft Teams ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/425702115_401733419024441_6335563621462964353_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/425739750_401733289024454_7333587911104256564_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/425740631_401732639024519_5753560650299443187_n.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/425744755_401732629024520_3713504480866461173_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/425787546_401733305691119_520626704438035841_n-1024x768.jpg)