ดำเนินการให้คำปรึกษา แนะนำ ผู้บริหารและคณะครูโรงเรียนสระโบสถ์วิทยาคาร ก่อนเข้ารับการประเมินเพื่อคัดเลือกโรงเรียนต้นแบบลูกเสือ สู่ศตวรรษที่ 21
วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2567 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ นายธีรสิทธิ สวัสดิ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เป็นประธานกรรมการที่ปรึกษา พร้อมด้วย คณะกรรมการที่ปรึกษา ดำเนินการให้คำปรึกษา แนะนำ ผู้บริหารและคณะครูโรงเรียนสระโบสถ์วิทยาคาร ก่อนเข้ารับการประเมินเพื่อคัดเลือกโรงเรียนต้นแบบลูกเสือ สู่ศตวรรษที่ 21 ของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ณ โรงเรียนสระโบสถ์วิทยาคาร อำเภอสระโบสถ์ จังหวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_3834-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_3830-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_3835-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_3825-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_3828-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_3838-1024x575.jpg)