ประชุมคณะกรรมการพิจารณาคัดเลือกชื่อโครงการช่วยเหลือนักเรียน ในสังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
วันพุธที่ 7 กุมภาพันธ์ 2567 นายศุภศิษฎ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายว่าที่ร้อยตรีเมฆิน ลิ้มเจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการพิจารณาคัดเลือกชื่อโครงการช่วยเหลือนักเรียน ในสังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี โดยมีคณะกรรมการ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__6275084_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__6275086_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__6275098_0-1024x769.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__6275099_0-1024x769.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__6275100_0-1024x769.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__6275101_0-1024x769.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__6275102_0-1024x769.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__6275103_0-1024x769.jpg)