ผู้ว่าฯ พาแต่งไทย หิ้วปิ่นโตทำบุญ เกื้อกูลพระพุทธศาสนา รักษาสิ่งแวดล้อม จังหวัดลพบุรี ประจำปีงบประมาณ 2567
วันที่ 2 กุมภาพันธ์ 2567 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ ข้าราชการ และบุคลากรสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เข้าร่วมโครงการ “ผู้ว่าฯ พาแต่งไทย หิ้วปิ่นโตทำบุญ เกื้อกูลพระพุทธศาสนา รักษาสิ่งแวดล้อม จังหวัดลพบุรี ประจำปีงบประมาณ 2567” ครั้งที่ 4 ณ วัดดงสวอง ตำบลเขาสามยอด อำเภอเมืองลพบุรี จังหวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/425980756_401085069089276_9173118785819691444_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/425932450_401084275756022_401622210684223711_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/425937828_401084939089289_279670677454239400_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/425942215_401085005755949_4016676285943714681_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/425943476_401084949089288_994785923697836408_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/425977660_401085095755940_5209043487912018294_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/425981493_401085045755945_2334672959458589057_n-1024x695.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/03/425990813_401084969089286_1492514942690115891_n-1024x683.jpg)