การประชุมคณะทำงานขับเคลื่อนยุทธศาสตร์ด้านการประชาสัมพันธ์จังหวัดลพบุรีครั้งที่ 2/2566
วันศุกร์ที่ 1 ธันวาคม 2566 เวลา 13.30 น. นายศุภศิษฎ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ นางสาวกาญจนาทิพย์ หนูภัยยันต์ นักประชาสัมพันธ์ เข้าร่วมประชุมคณะทำงานขับเคลื่อนยุทธศาสตร์ด้านการประชาสัมพันธ์จังหวัดลพบุรีครั้งที่ 2/2566 โดยมี นายปรัชญา เปปะตัง รองผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี ในฐานะประธานคณะทำงานฯ เป็นประธานการประชุมคณะทำงานฯ ณ ห้องประชุมทานตะวัน ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/1-1.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/2-1-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/3-1.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/4-1-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/5-1-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/6-1-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/7-1-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/8-1-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_ประชุม-1-ธค-66_๒๓๑๒๐๖_3-1024x683.jpg)