การประชุมพิจารณายกระดับคุณภาพโรงเรียนคุณธรรม สพฐ. ระดับ 3 ดาว ประจำปีการศึกษา 2566
วันพุธที่ 6 ธันวาคม 2566 เวลา 08.30 น. นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เป็นประธานในการประชุมพิจารณายกระดับคุณภาพโรงเรียนคุณธรรม สพฐ. ระดับ 3 ดาว ประจำปีการศึกษา 2566 ระดับเขตตรวจราชการโดยมี นายธีรสิทธิ สวัสดิ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี นางสาวสุนทรี จันทร์สำราญ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา และคณะกรรมการ ในการพิจารณายกระดับคุณภาพโรงเรียนคุณธรรม สพฐ. ระดับ 3 ดาว ประจำปีการศึกษา 2566 ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่ การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/1-2-575x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/2-2-575x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/3-2-575x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/5-2-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/6-2-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/7-2-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/8-2-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/9-1-1024x575.jpg)