งานนำเสนอผลงานวิชาการนักเรียนห้องเรียนโครงการพิเศษ ประจำปีการศึกษา 2566 ณ โรงเรียนวินิตศึกษา ในพระราชูปถัมภ์ (แห่งที่2) จังหวัดลพบุรี
วันศุกร์ที่ 8 ธันวาคม 2566 เวลา 08.00 น.นายศุภศิษฎ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เข้าร่วมพิธีเปิดงานนำเสนอผลงานวิชาการนักเรียนห้องเรียนโครงการพิเศษ ประจำปีการศึกษา 2566 ในการนี้มี นายดุสิทธิ์ คงคาหลวง ศึกษาธิการจังหวัดลพบุรี เป็นประธานในพิธี ณ โรงเรียนวินิตศึกษา ในพระราชูปถัมภ์(แห่งที่2)จังหวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9048-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9046-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__7192773_0-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9059-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9075-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9087-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9093-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9096-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9103-1024x575.jpg)