ประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ครั้งที่ 10/2566
วันพฤหัสบดีที่ 30 พฤศจิกายน 2566 เวลา 13.30 น. นายศุภศิษฎ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ในฐานะเลขานุการ อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ดำเนินการจัดประชุมหารือข้อราชการ อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ครั้งที่ 10/2566 เพื่อให้ความเห็นชอบหรืออนุมัติให้ดำเนินการเกี่ยวกับงานด้านบริหารงานบุคคลให้เป็นไปตามระเบียบกฎหมายที่เกี่ยวข้อง และเป็นไปเพื่อประโยชน์ต่อข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด โดยมี ดร.เกษม สดงาม ประธาน อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เป็นประธานการประชุมฯ ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__7168027_0-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__7168029_0-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__7168030_0-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__7168031_0-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__7168032_0-1024x575.jpg)