ร่วมแสดงความยินดี นางสาวพิมพ์พัชร์ตา คำจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดโคกงาม
วันจันทร์ที่ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2566 เวลา 09.09น. นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ร่วมแสดงความยินดี กับ นางสาวพิมพ์พัชร์ตา คำจันทร์ เนื่องในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดโคกงาม ณ โรงเรียนวัดโคกงาม ตำบลสร่างโศก อำเภอบ้านหมอ จังหวัดสระบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/แสดงความยินดี-1-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/แสดงความยินดี-2-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/แสดงความยินดี-3-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/แสดงความยินดี-4-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/แสดงความยินดี-5-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/แสดงความยินดี-6-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/แสดงความยินดี-7-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/แสดงความยินดี-8-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/แสดงความยินดี-9-1024x575.jpg)