ร่วมแสดงความยินดี นายทรงกต เอี่ยมบัว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังเพลิง
วันพฤหัสบดีที่ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2566 เวลา 10.19น. นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ร่วมแสดงความยินดี กับ นายทรงกต เอี่ยมบัว เนื่องในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังเพลิง ณ โรงเรียนบ้านวังเพลิง ตำบลวังเพลิง อำเภอโคกสำโรง จังหวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9019-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9023-1024x575.jpg)