โครงการฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการการปรับเงื่อนไขวิธีการเบิกจ่ายเงินเดือนและค่าจ้างประจำ สำหรับเจ้าหน้าที่ของส่วนราชในส่วนภูมิภาค
วันพฤหัสบดีที่ 30 พฤศจิกายน 2566 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ นางสาวเพ็ญพิชา มีใจเจือ ตำแหน่ง นักวิชาการเงินและบัญชี เข้าร่วมโครงการฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการการปรับเงื่อนไขวิธีการเบิกจ่ายเงินเดือนและค่าจ้างประจำ สำหรับเจ้าหน้าที่ของส่วนราชในส่วนภูมิภาค ในการนี้มี นาง แก้วใจ คดีธรรม คลังจังหวัดลพบุรี เป็นประธานเปิดโครงการฝึกอบรมฯ โดยมี นางสาวรุ่งนภา สุธบุตร นักวิชาการคลังชำนาญการพิเศษ ผู้อำนวยการกลุ่มงานวิชาการเป็นวิทยากร มีผู้เข้าร่วมฝึกอบรมทั้งสิ้น 116 คน ณ ห้องประชุมทานตะวัน ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดลพบุรี ของสำนักงานคลังจังหวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/407698968_365888935942223_110586961021869515_n-1024x673.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/407925752_365887922608991_4243312926656164388_n-1024x462.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/407956652_365887872608996_1555361752040499459_n-1024x462.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/407971605_365887902608993_6397628660506788390_n-1024x462.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/408491983_365888945942222_6907304340333598538_n.jpg)