โครงการอบรมให้ความรู้เกี่ยวกับสิ่งอำนวยความสะดวก สื่อ บริการและความช่วยเหลืออื่นใดทางการศึกษา
วันพฤหัสบดีที่ 30 พฤศจิกายน 2566 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ นางพิศวรรณ ณ ลำปาง นักวิชาการศึกษา เข้าร่วมโครงการอบรมให้ความรู้เกี่ยวกับสิ่งอำนวยความสะดวก สื่อ บริการและความช่วยเหลืออื่นใดทางการศึกษา ซึ่งดำเนินการจัดขึ้นให้กับผู้บริหารและคณะครูโรงเรียนเรียนรวมในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ที่ยื่นขอรับสื่อ สิ่งอำนวยความสะดวกฯ และได้รับการอนุมัติในภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 จำนวน 14 โรงเรียน ในการนี้มีนายอานนท์ จ่าแก้ว ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 6 จังหวัดลพบุรี เป็นประธานในพิธีเปิดการอบรมและบรรยายพิเศษ ณ ห้องประชุมศรีฟ้า 1 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 6 จังหวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/407590677_365884112609372_5966255784777306971_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/407602533_365884675942649_1877136958214891814_n-1024x576.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/407625869_365884709275979_2078769048179894061_n-1024x576.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/407630876_365884135942703_2761316710468411234_n-1024x576.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/407656343_365884729275977_6895886902369987566_n-1024x576.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/407668279_365884095942707_840538079680690140_n-1024x576.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/407705180_365884702609313_2860053204113241728_n-1024x576.jpg)