การสอบคัดเลือกนักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 ในเขตพื้นที่บริการ เข้าเรียนต่อระดับชั้น มัธยมศึกษาปีที่ 1 (ห้องโครงการพิเศษเน้นวิทย์ คณิต) ปีการศึกษา 2567
วันพุธที่ 13 ธันวาคม 2566 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม ให้กำลังใจนักเรียน ในการสอบคัดเลือกนักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 ในเขตพื้นที่บริการ เข้าเรียนต่อระดับชั้น มัธยมศึกษาปีที่ 1 (ห้องโครงการพิเศษเน้นวิทย์ คณิต) ปีการศึกษา 2567 โดยมี นายสมเกียรติ ชมภูนุช ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าวุ้งวิทยาคาร และคณะครูให้การต้อนรับ ณ โรงเรียนท่าวุ้งวิทยาคาร
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/1-7-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/2-7-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/3-7-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/4-6-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/5-7-1024x827.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/6-7-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/7-7-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/8-7-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/9-6-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/10-5-1024x683.jpg)