ร่วมพิธีฌาปนกิจศพ นางสาวรุ่งนภา แผลงสะกา นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 โรงเรียนชัยบาดาลวิทยา
วันพุธที่ 13 ธันวาคม 2566 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี นางณัฏฐินี หอมจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนชัยบาดาลวิทยา คณะครูโรงเรียนชัยบาดาลวิทยา ร่วมพิธีฌาปนกิจศพ นางสาวรุ่งนภา แผลงสะกา นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 โรงเรียนชัยบาดาลวิทยา ณ วัดคลองโป่ง ต.สระกรวด อ.ศรีเทพ จ.เพชรบูรณ์
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9399-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9400-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9401-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9427-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9430-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9431-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9453-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9468-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9470-1024x575.jpg)