การประชุมเตรียมความพร้อมจัดการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET) ครั้งที่ 2 ปีการศึกษา 2566
วันที่ 15 ธันวาตม 2566 เวลา 10.00-12.00 น. นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ ว่าที่ร.ต.เมฆิน ลิ้มเจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี นางสาวสุนทรี จันทร์สำราญ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา และนางวรรณา เวียงแก้ว รองผู้อำนวยการโรงเรียนพระนารายณ์ เข้าร่วมการประชุมเตรียมความพร้อมจัดการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET) ครั้งที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ซึ่งจัดโดยสถาบันทดสอบทางการศึกษาแห่งชาติ (องค์การมหาชน) หรือ สทศ. ผ่านระบบประชุมออนไลน์ ZOOM Meeting
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/4-9-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/6-9-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/8-10-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/5-10-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/7-10-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/9-8-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/10-7-768x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/11-4-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/12-3-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/13-3-768x1024.jpg)