ประชุมเตรียมการจัดงานวันครูจังหวัดลพบุรี ประจำปี 2567
วันพฤหัสบดีที่ 14 ธันวาคม 2566 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ นายธีรสิทธิ สวัสดิ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เเละนางสาวสุวกัญจน์ หงษ์สิงห์ทอง นักจัดการทั่วไปปฎิบัติการ ปฎิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ เข้าร่วมประชุมเตรียมการจัดงานวันครูจังหวัดลพบุรี ประจำปี 2567 ในการนี้มี นายดุสิทธิ์ คงคาหลวง ศึกษาธิการจังหวัดลพบุรี เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดลพบุรี อำเภอเมืองลพบุรี จังหวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__7438369_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__7438372_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__7438373_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__7438377_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__7438374_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__7438375_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__7438376_0-1024x768.jpg)