เข้ากราบนมัสการ พระราชวิสุทธิประชานาถ (หลวงพ่ออลงกต ติกฺขปญฺโญ) และขอรับการสนับสนุนเครื่องปรับอากาศสำหรับติดตั้งภายในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
วันอาทิตย์ที่ 17 ธันวาคม 2566 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี พร้อมด้วย ว่าที่ร้อยตรีเมฆิน ลิ้มเจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี นายธรรมวิทย์ ธรรมพิธี ประธานเครือข่ายส่งเสริมประสิทธิภาพการจัดการศึกษามัธยมศึกษาจังหวัดลพบุรี และเจ้าหน้าที่บุคลากรสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เข้ากราบนมัสการ พระราชวิสุทธิประชานาถ (หลวงพ่ออลงกต ติกฺขปญฺโญ) และขอรับการสนับสนุนเครื่องปรับอากาศสำหรับติดตั้งภายในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ณ วัดพระบาทน้ำพุ อำเภอเมือง จังหวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9753-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9751-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9752-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9749-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9757-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9760-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9764-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9765-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_9769-1024x575.jpg)