ร่วมแสดงความยินดี ว่าที่ร้อยตรี เสน่ห์ เอื้อสลุง ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าหลวงวิทยาคม
วันพุธที่ 20 ธันวาคม 2666 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ ว่าที่ร้อยตรีเมฆิน ลิ้มเจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ร่วมแสดงความยินดี กับ ว่าที่ร้อยตรี เสน่ห์ เอื้อสลุง เนื่องในโอกาสย้ายไปดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าหลวงวิทยาคม ณ โรงเรียนท่าหลวงวิทยาคม อำเภอท่าหลวง จังหวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/DSC_0022-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/DSC_1048-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/DSC_1077-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/DSC_1085-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__10444841_0-1024x682.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__10444842_0-1024x682.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__10444843_0-1024x682.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__10444844_0-1024x682.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__10444845_0-1024x682.jpg)