การประชุมบุคลากรสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ครั้งที่ 2/2566
วันศุกร์ที่ 22 ธันวาคม 2566 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เป็นประธานการประชุมบุคลากรสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ครั้งที่ 2/2566 โดยมี ว่าที่ร้อยตรีเมฆิน ลิ้มเจริญ นายธีรสิทธิ สวัสดิ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และเจ้าหน้าที่สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เข้าร่วมประชุมฯ ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/Untitled-1-3-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/ประชุมบุคลากร-6-1024x647.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/ประชุมบุคลากร-7-1024x647.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/ประชุมบุคลากร-17-1024x647.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/ประชุมบุคลากร-18-1024x647.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/ประชุมบุคลากร-19-1024x647.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/ประชุมบุคลากร-20-1024x647.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/ประชุมบุคลากร-21-1024x647.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/ประชุมบุคลากร-22-1024x647.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/ประชุมบุคลากร-23-1024x810.jpg)