การประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผล และนิเทศการศึกษาของเขตพื้นที่การศึกษา (ก.ต.ป.น.)
วันที่ 22 ธันวาคม 2566 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ ว่าที่ร.ต.เมฆิน ลิ้มเจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี พร้อมด้วยนางสาวสุนทรี จันทร์สำราญ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา นายพรชัย ยิ้มพงษ์ ผู้ทรงคุณวุฒิ และคณะกรรมการ ก.ต.ป.น. ของเขตพื้นที่การศึกษา เข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผล และนิเทศการศึกษาของเขตพื้นที่การศึกษา (ก.ต.ป.น.) ผ่านระบบการประชุมออนไลน์ ZOOM Meeting ในการนี้มี ดร.ธีร์ ภวังคนันท์ รองเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุม ณ ห้องประชุม Conference สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/01-14-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__14180375-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__14180378-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__14180379_0-768x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__14180381_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__14180382_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__14180383_0-1024x768.jpg)