การฝึกอบรมโครงการพัฒนาครู และบุคลากรทางการศึกษา เพื่อปฏิบัติหน้าที่นักจิตวิทยาประจำโรงเรียน สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน
วันศุกร์ที่ 22 ธันวาคม 2566 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ ว่าที่ร้อยเอกพงศกร พันแสน นักวิชาการศึกษาชำนาญการ และนายศรุต หรั่งแร่ นักจิตวิทยาโรงเรียน ประจำเขตพื้นที่การศึกษา เข้ารับการฝึกอบรมโครงการพัฒนาครู และบุคลากรทางการศึกษา เพื่อปฏิบัติหน้าที่นักจิตวิทยาประจำโรงเรียน สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ระหว่างวันที่ 22-24 ธันวาคม 2566ณโรงแรมบางกอกพาเลส กรุงเทพมหานคร โดยมีนายธีร์ ภวังคนันท์ รองเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานเปิดการฝึกอบรม ณ โรงแรมบางกอกพาเลส กรุงเทพ
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/233599_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/233600_0-1024x461.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/233603_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/233825_0-1024x580.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/233830_0-1024x461.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/233831_0-1024x461.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/233832_0-1024x461.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/233833_0-1024x461.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/233834_0-1024x461.jpg)