เข้าร่วมการสัมมนาเครือข่าย TO BE NUMBER ONE ประจำปี 2567
วันพฤหัสบดีที่ 21 ธันวาคม 2566 เวลา 08.00 น. นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ นายภัทรพงศ์ บุญธรรม นักวิชาการศึกษา เข้าร่วมการสัมมนาเครือข่าย TO BE NUMBER ONE ประจำปี 2567 ในระหว่างวันที่ 21-22 ธันวาคม 2566 โดยมี นายแพทย์จุมภฎ พรมสีดา รองอธิบดีกรมสุขภาพจิต เป็นประธานในพิธีเปิดการสัมมนาเครือข่าย TO BE NUMBER ONE ประจำปี 2567 ในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/310701_0-1024x576.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/310702_0-1024x576.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/310703_0.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/310704_0.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/310705_0.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/310706_0-1024x576.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/310707_0-1024x683.jpg)