โครงการอบรมเสริมสร้างความรู้ด้านการบริหารงานการคลังและสร้างความตระหนักในการป้องกันการทุจริตของหน่วยงานในสังกัด สพฐ.
วันจันทร์ที่ 25 ธันวาคม 2566 นายศุภศิษฎ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ นายอภิวัฒน์ ควรหัตถ์ นักวิชาการพัสดุปฏิบัติการ เข้าร่วมโครงการอบรมเสริมสร้างความรู้ด้านการบริหารงานการคลังและสร้างความตระหนักในการป้องกันการทุจริตของหน่วยงานในสังกัด สพฐ. ระหว่างวันที่ 25-26 ธันวาคม 2566 โดยมี นางสาวศรณ์วรัชท์ ทองเก่า รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงบประมาณ สำนักการคลังและสินทรัพย์ ประธาน ณ โรงแรมดิ ไอเดิล โฮเทล เเอนด์ เรสซิเดนซ์ ปทุมธานี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__54517832_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__54517834_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__54517835_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__54517836_0-740x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__54517839_0-1024x768.jpg)