การประเมินคัดเลือกนักเรียนเพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีการศึกษา 2566 ระดับจังหวัด ณ โรงเรียนชัยบาดาลวิทยา
วันพุธที่ 27 ธันวาคม 2666 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ ว่าที่ร้อยตรีเมฆิน ลิ้มเจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เป็นประธานกรรมการประเมินคัดเลือกนักเรียนเพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีการศึกษา 2566 ระดับจังหวัด ณ โรงเรียนชัยบาดาลวิทยา
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/414670979_378973541300429_5513182214474865241_n.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/415246295_378973651300418_8130330561646058575_n.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/415246550_378973597967090_5664173453639797464_n.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/415258673_378973661300417_2329753364109745273_n.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/415507897_378973551300428_1287864326994599627_n.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/415538448_378973614633755_1241399480208945503_n.jpg)