การรายงานผลการปฏิบัติงานของนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ
วันพุธที่ 27 ธันวาคม 2566 นายศุภศิษฎ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ นายธีรสิทธิ สวัสดิ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และผู้ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมรับฟังการรายงานผลการปฏิบัติงานของนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0601-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0607-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0609-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0610-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__11501580_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__11501582_0-1024x768.jpg)