กิจกรรมส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ 2567
วันพุธที่ 27 ธันวาคม 2566 นายศุภศิษฎ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เป็นประธานเปิดกิจกรรมส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ 2567 โดยได้กล่าวให้พร แก่ ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เนื่องในโอกาสขึ้นปีใหม่ 2567 เพื่อเป็นศุภมงคล และได้มอบของขวัญ เพื่อเป็นขวัญกำลังในการปฎิบัติงาน ให้แก่ ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาในปีที่ผ่านมา ทั้งนี้ ได้จัดกิจกรรมกลุ่มสัมพันธ์แลกของขวัญ เพื่อเป็นการพบปะสังสรรค์และประสานสัมพันธ์ร่วมกันของบุคลากรในสังกัด ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0611-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0617-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0624-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0625-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0763-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0858-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0860-1024x575.jpg)