ประชุมคณะกรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงาน นายอำเภอ และผู้บริหาร อปท. จังหวัดลพบุรี ครั้งที่ 12/2566
วันพุธที่ 27 ธันวาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายศุภศิษฎ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เข้าร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงาน นายอำเภอ และผู้บริหาร อปท. จังหวัดลพบุรี ครั้งที่ 12/2566 ในการนี้มี นายอำพล อังคภากรณ์กุล ผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมทานตะวัน ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ประชุมกรมการจังหวัด-1-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ประชุมกรมการจังหวัด-7-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ประชุมกรมการจังหวัด-9-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ประชุมกรมการจังหวัด-10-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ประชุมกรมการจังหวัด-11-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ประชุมกรมการจังหวัด-12-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ประชุมกรมการจังหวัด-13-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ประชุมกรมการจังหวัด-14-1024x683.jpg)