เข้าร่วมพิธี เนื่องในวัน “วันสมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช”
วันพฤหัสบดีที่ 28 ธันวาคม 2566 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ ข้าราชการและเจ้าหน้าที่ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เข้าร่วมพิธี เนื่องในวัน “วันสมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช” โดยมี นายวชิระ เกตุพันธ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี เป็นประธานวางพานพุ่มดอกไม้เบื้องหน้าพระบรมฉายาลักษณ์สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช และกล่าวคำถวายราชสดุดี ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเมืองลพบุรี จังหวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/202312281ad3c687d829a71c84ef38d13b49a3d3092742_0-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/202312281bbffad363ca07d0cc83066959ddd1f9092741_0-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/202312281c30d1cd4016c46bb79be158635a7b4e092748_0-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/202312285cc9e4da579afd99127782db0d6535df092739_0-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/202312288fe71cebc86ea2ff6969cc0c7d213f85092738_0-1024x576.jpg)