เข้าขอพรปีใหม่ จากคณะผู้บริหารสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน
วันอังคารที่ 9 มกราคม 2567 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี พร้อมด้วย นายธีรสิทธิ สวัสดิ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ประธานเครือข่ายส่งเสริมประสิทธิภาพการจัดการศึกษา ประธานสหวิทยาเขต และเจ้าหน้าที่กลุ่มอำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เข้าขอพรปีใหม่เพื่อความเป็นสิริมงคลและขวัญกำลังใจในการขับเคลื่อนการจัดการศึกษาจากคณะผู้บริหารสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ณ กระทรวงศึกษาธิการ
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1294-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1298-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1308-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1311-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1343-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1344-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1348-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1363-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1372-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1378-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1388-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1396-1024x683.jpg)