เข้าขอพรปีใหม่ จากนายสุรศักดิ์ พันธ์เจริญวรกุล รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงศึกษาธิการ
วันเสาร์ที่ 6 มกราคม 2567 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี พร้อมด้วย ว่าที่ร้อยตรี เมฆินลิ้มเจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี นายธรรมวิทย์ ธรรมพิธี ประธานเครือข่ายส่งเสริมประสิทธิภาพการจัดการศึกษา และนายวรวิทย์ คำพลึก ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านชีวิทยา เข้าขอพรปีใหม่เพื่อความเป็นสิริมงคลและขวัญกำลังใจในการขับเคลื่อนการจัดการศึกษา จากนายสุรศักดิ์ พันธ์เจริญวรกุล รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงศึกษาธิการ ณ อำเภอวังน้อย จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1132-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1137-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1138-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1139-1024x683.jpg)