การรับรายงานตัว เพื่อบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปี พ.ศ. 2566
วันพฤหัสบดีที่ 11 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น. นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เป็นประธาน การรับรายงานตัว เพื่อบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปี พ.ศ. 2566 ทั้งนี้ได้ให้นโยบายและแนวทางในการบริหารงาน ในการนี้มี ว่าที่ร้อยตรีเมฆิน ลิ้มเจริญ นายธีรสิทธิ สวัสดิ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ร่วมแสดงความยินดี ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1564-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1565-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1578-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1582-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1583-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1588-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1601-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1602-1024x575.jpg)