เข้าร่วมสนทนากลุ่ม (Focus Group) เรื่อง “เพื่อกำหนดแนวทางในการพัฒนากลยุทธ์การยกระดับความเป็นพลเมืองดิจิทัลขั้นสูงของนักเรียนระดับมัธยมศึกษา สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสระบุรี “
วันอังคารที่ 9 มกราคม 2567 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เข้าร่วมสนทนากลุ่ม (Focus Group ) เรื่อง “เพื่อกำหนดแนวทางในการพัฒนากลยุทธ์การยกระดับความเป็นพลเมืองดิจิทัลขั้นสูงของนักเรียนระดับมัธยมศึกษา สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสระบุรี ” เพื่อรับฟังความเห็นของผู้นำเสนอผลงาน นายธนาพล จีรเดชภัทร์ นิสิตระดับปริญญาเอก สาขาวิชาการบริหารการศึกษา ภาคพิเศษ คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ณ อาคารจงรักนฤบดินทร์ โรงเรียนเทพศิรินทร์พุแค สระบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1416-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1419-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1420-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1421-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1422-1024x683.jpg)