เปิดงานกีฬาสีภายในต้านภัยยาเสพติด ประจำปีการศึกษา 2566
วันศุกร์ที่ 12 มกราคม 2567 นายศุภศิษฎ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เป็นประธานเปิดงานกีฬาสีภายในต้านภัยยาเสพติด ประจำปีการศึกษา 2566 พร้อมด้วย ว่าที่ร้อยตรีเมฆิน ลิ้มเจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี นางสาวสุนทรี จันทร์สำราญ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา และเจ้าหน้าที่กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เข้าร่วมพิธีเปิดงานกีฬาสีภายในต้านภัยยาเสพติด ประจำปีการศึกษา 2566 ณ สนามโรงเรียนโคกกะเทียมวิทยาลัย
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1661-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1658-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1663-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1681-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1689-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1701-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1702-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1703-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1707-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1709-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/Untitled-2-1024x683.jpg)