การประชุมคัดเลือกนักเรียนและสถานศึกษา เพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีการศึกษา 2566 (ระดับกลุ่มจังหวัด)
วันที่ 19 มกราคม 2567 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ ว่าที่ร้อยตรีเมฆิน ลิ้มเจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการอำนวยการเพื่อดำเนินการคัดเลือกนักเรียน และสถานศึกษาเพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีการศึกษา 2566 (ระดับกลุ่มจังหวัด) โดยมี นางลำใย สนั่นรัมย์ ผู้เชี่ยวชาญสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานการประชุม นายเสรี ขามประไพ ผอ. สพป.ขอนแก่น เขต 2 ปฏิบัติหน้าที่ ผอ. สพป.อุทัยธานี เขต 1 กล่าวต้อนรับ เพื่อร่วมวางแผนการออกประเมินนักเรียนและสถานศึกษา ให้เป็นไปด้วยความเรียบร้อย ทันเวลา ณ ห้องประชุมสะแกกรัง 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุทัยธานี เขต 1
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/420093022_390956133435503_4771027402784614030_n.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/420094112_390956170102166_6726342815954445100_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/420081335_390956160102167_7545730278136844770_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/420186100_390956530102130_693105866325170851_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/420203035_390956536768796_6267936612722096742_n-1024x683.jpg)