พิธีถวายราชสักการะสมเด็จพระนเรศวรมหาราชเนื่องในวันยุทธหัตถี
วันที่ 18 มกราคม 2567 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้นายธีรสิทธิ สวัสดิ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี พร้อมด้วย นางสาวสุนทรี จันทร์สำราญ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา นางสาวสุกัญญา จันทะเสน นักวิชาการตรวจสอบภายในปฏิบัติการ นางปาริชาติ สาระศรี นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ และเจ้าหน้าที่สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เข้าร่วมพิธีถวายราชสักการะสมเด็จพระนเรศวรมหาราชเนื่องในวันยุทธหัตถี โดยมีนายวขิระ เกตุพันธ์ุ รองผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี นำข้าราชการ ตุลาการ ทหาร ตำรวจ วางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะพระบรมสาทิสลักษณ์สมเด็จพระนเรศวรมหาราช ณ หอประชุมอำเภอเมืองลพบุรี จังหวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/419712955_390568870140896_4012976278972233679_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/420186006_390568830140900_1633371890899641109_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/420517540_390568810140902_5086819936162772727_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/420519388_390568056807644_5610633889868842469_n-1024x683.jpg)