เข้าร่วมงานวันการศึกษาเอกชนจังหวัดลพบุรี ครั้งที่ 42
วันเสาร์ที่ 20 มกราคม 2567 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ว่าที่ร้อยเอกพงศกร พันแสน นักวิชาการศึกษาชำนาญการ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เข้าร่วมงานวันการศึกษาเอกชนจังหวัดลพบุรี ครั้งที่ 42 โดยมีนายพิเชฐ โพธิ์ภักดี รองปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เป็นประธานเปิดงานดังกล่าว 1.พิธีมอบโล่รางวัลดีเด่น 2.กิจกรรม “ครูชวนวิ่ง Run For Education 2024” 3.กิจกรรมสังสรรค์ปีใหม่ 2567 มีผู้ร่วมงาน ผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา พนักงาน และเจ้าหน้าที่ของโรงเรียนเอกชนจังหวัดลพบุรี จำนวน 2,500 คน ณ อาคารสเตเดียมใจฟ้าอคาเดมี อำเภอเมืองลพบุรี จังหวัดลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/264053_0-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/264055_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/421289419_383992950902019_2035250527166866249_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/421327441_383993360901978_2038413140167610215_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/421388307_383992164235431_1928241603388484425_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/421396785_383992787568702_2911077387042930513_n-1024x683.jpg)