การบรรจุและแต่งตั้งบุคคลเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปี พ.ศ. 2566
วันพฤหัสบดีที่ 25 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น. นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ ว่าที่ร้อยตรีเมฆิน ลิ้มเจริญ และนายธีรสิทธิ สวัสดิ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ปฐมนิเทศและให้โอวาท ผู้เข้ารับการบรรจุและแต่งตั้งเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปี พ.ศ. 2566 ซึ่งได้รับการบรรจุและแต่งตั้งในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี จำนวน 15 ราย ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ปฐมนิเทศ-18-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ปฐมนิเทศ-19-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ปฐมนิเทศ-20-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ปฐมนิเทศ-21-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ปฐมนิเทศ-22-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ปฐมนิเทศ-23-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ปฐมนิเทศ-24-1024x575.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ปฐมนิเทศ-25-1024x575.jpg)