วันคล้ายวันสถาปนาโรงเรียนโคกเจริญวิทยาและทอดผ้าป่าสามัคคีเพื่อการศึกษา
วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2567 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้นายธีรสิทธิ สวัสดิ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ร่วมงานวันคล้ายวันสถาปนาโรงเรียนโคกเจริญวิทยาและทอดผ้าป่าสามัคคีเพื่อการศึกษา ณ หอประชุมโรงเรียนโคกเจริญวิทยา
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/80-724x1024.png)