การประชุมขับเคลื่อนแผนการยกระดับผลการประเมินจากโปรแกรมประเมินสมรรถนะนักเรียนมาตรฐานสากล (PISA) กลุ่ม ผอ.สพม. ผ่านระบบ Zoom Meeting ครั้งที่ 2
วันศุกร์ที่ 29 มีนาคม 2567 เวลา 14.00 น. นายศุภศิษฎ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ ว่าที่ร้อยตรี เมฆิน ลิ้มเจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี เข้าร่วมการประชุมขับเคลื่อนแผนการยกระดับผลการประเมินจากโปรแกรมประเมินสมรรถนะนักเรียนมาตรฐานสากล (PISA)
กลุ่ม ผอ.สพม. ผ่านระบบ Zoom Meeting ครั้งที่ 2 ในการนี้ ดร.เกศทิพย์ ศุภวานิช รองเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานในการประชุม
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/433190715_431225066075276_7658722992304246978_n-1024x640.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/434332812_431225286075254_1344306628537957646_n-1024x576.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/434249771_431225226075260_7033879787711478507_n-1024x576.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/433112323_431225056075277_7466268228596595068_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/433239193_431225142741935_2351944212059137532_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/433344481_431225282741921_1579043808566418098_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/433109038_431225039408612_8639868521497677996_n-709x1024.jpg)