การประชุมชี้แจงแนวทางการขับเคลื่อนโครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม และธรรมาภิบาลในสถานศึกษาและสำนักงานเขตพื้นที่ การศึกษา (โครงการโรงเรียนสุจริต) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
วันที่ 28-30 มีนาคม 2567 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ นางสาวพรรณราย เพิ่มพูล และนายอนุชิต สุขประเสริฐ ครู โรงเรียนชัยบาดาลพิทยาคม เป็นผู้แทนสำนักงานเขตพื้นที่
การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี ผู้รับผิดชอบโครงการโรงเรียนสุจริต และหลักสูตรต้านทุจริตศึกษา เข้าร่วมการประชุมชี้แจงแนวทางการขับเคลื่อนโครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม และธรรมาภิบาลในสถานศึกษาและสำนักงานเขตพื้นที่
การศึกษา (โครงการโรงเรียนสุจริต) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ณ โรงแรมเอวาน่า กรุงเทพมหานคร
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/433104805_431594166038366_4484014634255290309_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/433241324_431594162705033_2626323615417769698_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/433120715_431594262705023_960331726369332128_n-1024x577.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/434284741_431594246038358_6119989321353567048_n-1024x577.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/433142277_431594342705015_2649299171563937053_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/433190087_431594639371652_2091544630570917592_n-1024x768.jpg)