การประชุมเชิงปฏิบัติการจัดทำข้อมูลในการนิเทศติดตามโครงการวิทยาศาสตร์พลังสิบ ระดับมัธยมศึกษา
วันที่ 29-31 มีนาคม 2567 นายศุภศิษฎ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้ นางสาวสุนทรี จันทร์สำราญ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา เข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการจัดทำข้อมูลในการนิเทศติดตามโครงการวิทยาศาสตร์พลังสิบ ระดับมัธยมศึกษา ณ โรงแรมรอแยล เบญจา กรุงเทพมหานคร
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/434325851_433102932554156_6225393940365186223_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/434206614_433103475887435_1272493617359791490_n-768x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/434387287_433103442554105_648949357588121161_n-768x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/434167069_433103459220770_5326584327326477013_n-1024x577.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/434336381_433102942554155_7204342736102977047_n-1024x577.jpg)