การประชุมปฐมนิเทศศึกษานิเทศก์ผู้เข้ารับการพัฒนา Pre – Training และประชุมศึกษานิเทศก์พี่เลี้ยงตามโครงการพัฒนาศึกษานิเทศก์ ประจำปีงบประมาณ 2567
วันจันทร์ที่ 29 เมษายน 2567 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
มอบหมายให้นางสาวสุนทรี จันทร์สำราญ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ร่วมการประชุมปฐมนิเทศศึกษานิเทศก์ผู้เข้ารับการพัฒนา Pre – Training และประชุมศึกษานิเทศก์พี่เลี้ยงตามโครงการพัฒนาศึกษานิเทศก์ ประจำปีงบประมาณ 2567 ผ่านระบบ ZOOM Meeting ในการนี้มี ดร.พัฒนะ พัฒนทวีดล รองเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานในการประชุม
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__15066468-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__15066470-768x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__15066472-567x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__15066457-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__15066471-1024x585.jpg)