ประชุมเตรียมการติดตาม ตรวจเยี่ยม และประเมินพัฒนาการบริหารจัดการด้วยระบบคุณภาพตามเกณฑ์รางวัลคุณภาพแห่ง สพฐ. (OBECQA)
วันอังคารที่ 30 เมษายน 2567 เวลา 13.00 น. นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี มอบหมายให้นางสาวสุนทรี จันทร์สำราญ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา เข้าร่วมการประชุมมเตรียมการติดตาม ตรวจเยี่ยม และประเมินพัฒนาการบริหารจัดการด้วยระบบคุณภาพตามเกณฑ์รางวัลคุณภาพแห่ง สพฐ. (OBECQA) ของคณะกรรมการชุดที่ 6 เพื่อวางแผนในการลงพื้นที่ช่วงเดือนมิถุนายน 2567 ณ ห้องประชุมลวะศรี โรงเรียนพิบูลวิทยาลัย
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__15089668-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__15089669-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__15089673-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__15089672-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__15089670-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__15089675-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__15089676-1024x683.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__15089674-1024x683.jpg)