การประชุมโครงการพัฒนาหลักสูตรและสร้างความร่วมมือในการขับเคลื่อนหลักสูตรต้านทุจริตศึกษา
วันพุธที่ 8 พฤษภาคม 2567 นายศุภศิษฏ์ นุ่มฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลพบุรี
มอบหมายให้นางสาวพรรณราย เพิ่มพูล ศึกษานิเทศก์ ชำนาญการ เข้าร่วมการประชุมโครงการพัฒนาหลักสูตร
และสร้างความร่วมมือในการขับเคลื่อนหลักสูตรต้านทุจริตศึกษา โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้เกิดความร่วมมือและเข้าใจแนวทางการขับเคลื่อนหลักสูตรต้านทุจริตศึกษา จัดโดยสำนักงาน ป.ป.ช.ภาค 1 ณ โรงแรมทับขวัญ รีสอร์ท แอนท์ สปา จังหวัดนนทบุรี
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-พ.ค.67-ประชุมหลักสูตรต้านทุจริตศึกษา-1024x819.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/64326-768x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/image-768x1024.png)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/64334-768x1024.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/64331-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/64347-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/64198-1024x768.jpg)
![](https://www.sesalop.go.th/wp-content/uploads/2024/05/64310-1024x768.jpg)